HOME
TANGAZO
MAWASILIANO
HABARI
_HABARI KITAIFA
_HABARI KIMATAIFA
MICHEZO
_MICHEZO KITAIFA
_MICHEZO KIMATAIFA
BURUDANI
_KITAIFA
_KIMATAIFA
MAKALA
_TEKNOLOJIA
_BURUDANI
_SIASA
_AFYA
_MICHEZO
VIDEOS
DOWNLOAD MUSIC
_AUDIO
_VIDEOS
Usikose Hizi Hapa
Home
/
HABARI kitaifa
/
Taarifa Kwa Vyombo Vya Habari....FUATILIA KWA KINA KAMA WEWE NI MWANDISHI WA HABARI
Taarifa Kwa Vyombo Vya Habari....FUATILIA KWA KINA KAMA WEWE NI MWANDISHI WA HABARI
peter spirit
HABARI kitaifa
Taarifa Kwa Vyombo Vya Habari....FUATILIA KWA KINA KAMA WEWE NI MWANDISHI WA HABARI
Reviewed by
peter spirit
on
6:34 AM
Rating:
5
No comments
Subscribe to:
Post Comments ( Atom )
SOCIAL COUNTER
youtube
Followers
instagram
Followers
twitter
Followers
facebook
Followers
BLOG OWNER
Mimi ni mwanamuziki wa RnB na Bongo Fleva na pia ni Blogger wa blog ya PlanetMwamba unaweza pia kinifuatilia facebook,twitter,instagram na youtube @peter spirit sapoti yako ni muhimu sana
AJTC OLINE RADIO
Popular Posts
MFUMO WA ELIMU YA MSINGI TANZANIA KUBADILISHWA KUWA MIAKA 6
Serikali inatarajia kuanzisha mfumo mpya wa elimu hapa nchini ambao elimu ya msingi itakuwa inatolewa kwa miaka 6, tofauti na ilivyo sasa a...
DR SLAA AAJIRIWA KWENYE DUKA LA SUPERMARKET CANADA
Aliyekuwa Katibu Mkuu wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), Dk. Willibrod Slaa, ameajiriwa katika duka kubwa la bidhaa za majumb...
USAJILI: Msuva aipatia Yanga Mamilioni ya fedha
Mchezaji wa klabu ya Yanga na timu ya taifa ya Tanzania, Simon Msuva sasa yupo tayari kwenda kuanza maisha mapya ya soka la kulipwa nje ya T...
ZiITTO KABWE AJIBU MAPIGO YA KUPIKA DATA ZA SERIKALI
Mbunge na kiongozi wa Chama Cha ACT Wazalendo, Zitto Kabwe amesema kuwa yupo tayari kuwajibika kuhusu kinachodaiwa kupika taarifa za serikal...
Kikwete Awatetea Wapinzani......Ataka Wasichukuliwe kama Maadui
Rais mstaafu wa awamu ya nne wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt Jakaya Mrisho Kikwete amevitaka vyama tawala barani Afrika kutovichuku...
No comments