HOME
TANGAZO
MAWASILIANO
HABARI
_HABARI KITAIFA
_HABARI KIMATAIFA
MICHEZO
_MICHEZO KITAIFA
_MICHEZO KIMATAIFA
BURUDANI
_KITAIFA
_KIMATAIFA
MAKALA
_TEKNOLOJIA
_BURUDANI
_SIASA
_AFYA
_MICHEZO
VIDEOS
DOWNLOAD MUSIC
_AUDIO
_VIDEOS
Usikose Hizi Hapa
Home
/
VIDEOS
/
NEW VIDEO; SIKOMI- DIAMOND PLATNUMZ
NEW VIDEO; SIKOMI- DIAMOND PLATNUMZ
peter spirit
VIDEOS
NEW VIDEO; SIKOMI- DIAMOND PLATNUMZ
Reviewed by
peter spirit
on
5:49 AM
Rating:
5
No comments
Subscribe to:
Post Comments ( Atom )
SOCIAL COUNTER
youtube
Followers
instagram
Followers
twitter
Followers
facebook
Followers
BLOG OWNER
Mimi ni mwanamuziki wa RnB na Bongo Fleva na pia ni Blogger wa blog ya PlanetMwamba unaweza pia kinifuatilia facebook,twitter,instagram na youtube @peter spirit sapoti yako ni muhimu sana
AJTC OLINE RADIO
Popular Posts
MFUMO WA ELIMU YA MSINGI TANZANIA KUBADILISHWA KUWA MIAKA 6
Serikali inatarajia kuanzisha mfumo mpya wa elimu hapa nchini ambao elimu ya msingi itakuwa inatolewa kwa miaka 6, tofauti na ilivyo sasa a...
USAJILI: Msuva aipatia Yanga Mamilioni ya fedha
Mchezaji wa klabu ya Yanga na timu ya taifa ya Tanzania, Simon Msuva sasa yupo tayari kwenda kuanza maisha mapya ya soka la kulipwa nje ya T...
RAIS MAGUFULI AFANYA UTEUZI WA MWENYEKITI WA TUME YA MADINI
"Tanzania kukumbwa na ukame" Mamlaka ya hali ya hewa
Mamlaka ya Hali ya Hewa nchini Tanzania (TMA), imesema mtawanyiko hafifu wa mvua na vipindi virefu vya ukavu vinatarajiwa kujitokeza katika ...
VIDEO;Baada ya mateso mtoto wa miaka nane apona ugonjwa wa kuvuta sigara
Baada ya kuvuta sigara kwa miaka sita, Aldi Suganda maarufu kam Aldi Rizal mwenye miaka nane sasa atibiwa ugonjwa huo uliokuwa ukimsumbua k...
No comments