HOME
TANGAZO
MAWASILIANO
HABARI
_HABARI KITAIFA
_HABARI KIMATAIFA
MICHEZO
_MICHEZO KITAIFA
_MICHEZO KIMATAIFA
BURUDANI
_KITAIFA
_KIMATAIFA
MAKALA
_TEKNOLOJIA
_BURUDANI
_SIASA
_AFYA
_MICHEZO
VIDEOS
DOWNLOAD MUSIC
_AUDIO
_VIDEOS
Usikose Hizi Hapa
Home
/
HABARI kitaifa
/
HABARI ZILIZOPO KATIKA MAGAZETI YA LEO JUMATANO YA MAY 22
HABARI ZILIZOPO KATIKA MAGAZETI YA LEO JUMATANO YA MAY 22
peter spirit
HABARI kitaifa
HABARI ZILIZOPO KATIKA MAGAZETI YA LEO JUMATANO YA MAY 22
Reviewed by
peter spirit
on
10:08 PM
Rating:
5
No comments
Subscribe to:
Post Comments ( Atom )
SOCIAL COUNTER
youtube
Followers
instagram
Followers
twitter
Followers
facebook
Followers
BLOG OWNER
Mimi ni mwanamuziki wa RnB na Bongo Fleva na pia ni Blogger wa blog ya PlanetMwamba unaweza pia kinifuatilia facebook,twitter,instagram na youtube @peter spirit sapoti yako ni muhimu sana
AJTC OLINE RADIO
Popular Posts
AIKA WA NAHREEL NI MAMA KIJACHO
Penzi kati ya producer Nahreel na msanii Aika wanaounda kundi la Navykenzo linazidi kunoga na kubariki ambapo mrembo huyo amebahatika kupata...
Uwanja wamsahaulisha kipigo kocha wa Gor Mahia, Dylan Kerr (Video)
Kocha Mkuu wa klabu ya Gor Mahia Muingereza, Daylan Kerr amekiri kufurahishwa na Uwanja wa Taifa kwa namna ulivyokuwa mzuri licha ya timu ya...
Waziri Mkuu Atembelea Mradi Wa Kusafirisha Umeme Lindi.......Asema changamoto ya kukatika umeme Mkoa wa Lindi kuwa historia
WAZIRI MKUU Kassim Majaliwa amesema changamoto ya kukatika umeme katika mkoa wa Lindi kuwa historia baada ya kukamilika kwa mradi wa kusafi...
Makamu wa Rais: Hatupo Tayari Kupokea Misaada ya Wafadhili Wenye Mashart ya Kudhalilisha Utu
Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe Samia Suluhu Hassan amesema Taifa halipo tayari hata kidogo kupokea misaada kutoka ...
Tume ya Taifa ya Uchaguzi (NEC) Yasema Bado Inamtambua Maalim Seif Kama Katibu Mkuu wa CUF
Na Margareth Chambiri, NEC Tume ya Taifa ya Uchaguzi (NEC) imekishauri Chama cha Wananchi (CUF) kumaliza mgogoro unaoendelea ndani ya C...
No comments